ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 7362|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] ชื่อน้ำตาลค่ะ เอวดี เอามัน โม๊คเสียว รพีรีสอร์ท เลียบด่วนรามอินทรา

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

7

เครดิต

Beginner

เครดิต
7
ชื่อน้ำตาลค่ะ อายุ22ปี มาจากสระบุรีค่ะ ส่งตัวเองเรียนค่ะ [มาทำงานเป็นครั้งแรกค่ะ]  ต้องการพี่ๆใจดีมาอุดหนุนน่ะค่ะ น้ำตาลผิวขาว-เหลือง ตาโต ยิ้มหวาน บริการดี หุ่นดีค่ะ **สัดส่วน38-25-35 สูง165 น้ำหนัก47ค่ะ เอวดี เอาเก่ง เอามัน โม๊คเสียว เน้นบริการค่ะ ชอบเอาอกเอาใจ บริการฟิวส์แฟน มีอารมณ์ร่วมค่ะ บริการดีถึงใจแน่นอนค่ะ ขอแค่พี่ๆทำตามกติกาทีลงไว้ค่ะ แค่-ไม่เอาก้น-ไม่เอาสด-ไม่แตกปาก-ไม่ดื่มแอลกอฮอล์-ไม่รับคนเสริมจู๋มา-ไม่รับคนฝังมุก** นอกนั้นน้ำตาลจัดให้ได้หมดค่ะ ไม่ว่าจะอมสด-จูบปาก(แต่ขอดูความสะอาดของลูกค้าก่อนน่ะค่ะ)-ดูดนม-จับนม-เลียน้องสาว-เล่นท่า-69-อาบน้ำด้วย ได้ค่ะ***ทุกอย่างน้ำตาลเน้นสะอาดน่ะค่ะ*** ***เรทราคา1500/1น้ำ/ไม่เกิน1ชม./2น้ำ2200อยู่ได้ไม่เกิน1ชม.ครึ่งน่ะค่ะ***พกถุงยางมาเองด้วยน่ะค่ะ*** **น้ำตาลมีห้องให้พร้อมแล้วน่ะค่ะ ไม่เปิดโรงแรมข้างนอกค่ะ** **ไม่รับงานนอกสถานที่น่ะค่ะ ไม่รับงานเที่ยวค่ะ  #พิกัดสถานที่รับงาน รพีรีสอร์ท เลียบด่วนรามอินทราเลยโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงมา500เมตรเท่านั้นค่ะ ขับเข้ามาในซอย50เมตร ตึกจะอยู่ซ้ายมือค่ะ มีที่จอดรถให้ ห้องสะอาด เดินทางสะดวกปลอดภัยค่ะ                                                     

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

0

21

ตอบกลับ

194

เครดิต

VIPx

เครดิต
194
โพสต์ 2017-10-4 12:22:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-16 20:39 , Processed in 0.060010 second(s), 25 queries .