ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 7265|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] แพรค่ะ อายุ24ค่ะ เขตสวนหลวง

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

7

เครดิต

Beginner

เครดิต
7
ทักมากรุณาแจ้งไอดีไลน์ของคุณมาก่อนนะคะ ไม่งั้นจะไม่ตอบคำถาม
ถ้าจะแอดมาเพื่อขอรูป หรือวีดีโออะไรเพิ่ม ไม่ต้องอ่านข้างล่างละนะคะ ไม่คุย ไม่ส่งแน่นอน  
ก่อนแอดมากรุณา รบกวนอ่านให้หมดนะคะ เพื่อจะได้รู้และเข้าใจ ถามที่ไม่มีในเวปน่ะ
สวัสดีนะคะ หนูชื่อแพรค่ะ
อายุ24ค่ะ แอบรับงานไซด์ไลน์นะคะ(ย้ำว่าแอบรับงาน)เพราะฉะนั้น  ขอไม่ส่งรูปที่เห็นใบหน้าชัดเจ็นให้นะคะ กันคนรู้จักเพื่อนหรือญาติพี่น้องมาเห็น ต้องขออภัยด้วยนะคะ
ขอความเห็นใจนะคะ อย่าหลอกคุยหลอกนัด เพราะหนูรีบหาเงินนะคะ (ทุกคนมีความฝัน) ขอบพระคุณที่เข้าใจนะคะ
รายละเอียดตัวก็มี สส นน 159-49 หน้าอก32-27-37 เป็นคนเชียงใหม่ แต่มารับงานกรุงเทพ เขตสวนหลวง ผิวขาว น่ารัก
หนูอาบน้ำให้ นวดให้ได้ อมสดได้(ถ้ามีตุ่มหรือแลดูไม่สะอาดขออมใส่ถุงนะคะ) จูบปากได้(ต้องไม่มีกลิ่นปาก และต้องแปรงฟันก่อน) เลียน้องได้ ขึ้นให้ได้ ก้นได้(ต้องใส่ถุงและเพิ่มเงิน) เลสกับผู้หญิงได้(ไม่รับทอม)ไม่รับคนเล่นยา หรือทำช้างน้อยมานะคะ
รับสวิงกิ้งหมู่กับชายหรือหญิงหลายๆคน ราคา 2000คูณตามจำนวนชาย
ช่วยหรือแจมคู่ผัวเมียที่อยากลองแบบแซนวิช 3000 ต่อ2ชั่วโมง
ลูกค้าชายมาคนเดียว 1900/1.30 ชั่วโมง น้ำสองเพิ่ม500
ลูกค้าหญิงมาคนเดียว 2000/1.30 ชั่่วโมง
เหมาค้างคืน 3900/5 ชั่วโมง ไม่เกิน 2 น้ำ
เหมาค้างคืน 5900/8 ชั่วโมง ไม่เกิน 2 น้ำ
อยากได้อยากจัดประตูหลังหรือเย็ดตูดรูสวรรค์ เริ่มต้นที่ 3500 (ต้องบอกก่อนนัดมาด้วยนะคะ เพราะต้องทำความสะอาดอย่างดีเป็นชั่วโมง)
กรุณาถุงยางพกมาเอง (ห้ามใช้ถุงยางแบบลดความรู้สึก) ถ้าลูกค้ามาเอาที่ห้องเพิ่มเงิน 100 บาทค่ะ
ค่าห้องไม่คิดนะคะ ค่ะ มีระบบความปลอดภัยสูง ตรวจคนเข้ามาตั้งแต่ปากซอย ทั้งกล้อ งรอบตึก รปภตรวจคนเข้าออก มิจฉาชีพหรือสายสืบหมดสิทธิ์นะคะ (มาแต่ตัวกับตังค์เข้าห้องได้เท่านั้น) มีกระเป๋าสะพายไม่อนุญาติให้เข้าตึกค่ะ
แต่ถ้าไม่สะดวกจะมาหาก็ไปหาได้ทุกที่ค่ะ ถ้าให้ไปหาต้องโอนค่ารถไปกลับให้ตามระยะทางจริงมาก่อนนะคะ ไม่อนะยากโอนเพราะกลัวโดนหลอกก็มาหาเอง จะหลอกให้ออกไปเอาค่ารถปลายทางไม่ต้องทักมานะคะ รู้ทันค่ะ
ราคานี้คิดตามความสดและคุณภาพ ถ้าคิดว่าแพงถ้าเทียบกับไซด์ไลน์อาชีพ ให้ผ่านเลยนะคะ เพราะไม่ใช่มืออาชีพ ทำเฉพาะกิจค่ะ ได้โปรดเข้าใจกันนะคะ
ขอบพระคุณที่เข้าใจและช่วยอุดหนุนนะคะ
รับงานช่วงเวลา 13.00-02.00 ทุกวันค่ะ ไม่ตอบข้อความแปลว่าไม่ว่างหรือวันนั้นๆหยุดนะคะ พร้อมละจะตอบเองนะคะ
โปรดจองวันเวลาไว้ก่อนนะคะ เนื่องจากมีลูกค้าทักมาจองตลอด คิวอาจไม่ว่างในวันนั้นๆ รบกวนสอบถามมาก่อนเพราะรับแค่ไม่เกินสองคนต่อวัน
สามารถจองซ้อนได้หากมีคิวเวลานั้นแล้ว หากคิวนั้นไม่มาจะยกคิวนั้นให้เลยค่ะ(ให้สิทธิ์คนที่มัดจำไว้ก่อน)
แพรตื่นมาอ่านข้อความตั้งแต่ 10โมง นะคะ ช่วงเช้าไม่ได้ตอบเพราะปิดเสียงและนอนอยู่ ขออภัยหากตอบช้า ถ้าไม่มีปัญหาสุขภาพจะอ่านและตอบทุกคนค่ะ ถ้าไม่อ่านแปลว่าไม่สบายหรือติดธุระค่ะ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

0

1

ตอบกลับ

14

เครดิต

VIPx

เครดิต
14
โพสต์ 2018-3-5 19:13:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชลบุรีมาไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-17 06:47 , Processed in 0.057604 second(s), 25 queries .