ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 6475|ตอบกลับ: 2

[ผู้หญิงขายตัว] สวัสดีค่ะ ชื่อพลอย นะคะ รร.วัฒนา รัชดา17

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

5

เครดิต

Beginner

เครดิต
5
ไม่แสดงรูปยืนยันตัวตนก่อน ขออนุญาตไม่คุยด้วยนะคะ(กรณีLineไม่มีรูปโปรไฟล์)
ขออภัยด้วยค่ะ.☺
ขอความกรุณา อย่าป่วน อย่าจองเล่นๆ
( เพราะที่ผ่านมา มีนัดหลอก,มาไม่ได้ก็ไม่บอก พอถึงเวลานัดเงียบ!!! หลอกคุย,ทำให้เสียเวลา เสียโอกาสทั้งพลอยและลูกค้า
*สงสารคนทำมาหากินด้วยกันเถอะค่ะ)
สวัสดีค่ะ ชื่อพลอย นะคะ.
อก36 เอว30 สะโพก38 หนัก63  สูง168
อายุ 36 ปี (ไม่เคยแต่งงาน ไม่เคยมีลูก )
(รูปถ่ายมาไม่เกิน2เดือน)
(ผิวขาว เนียน รูปร่างสูง อวบ หน้าอกพอดีมือ)
หญิงแท้ 100%
นัดล่วงหน้า 1-2 ชั่วโมง
งาน service mind ฟิวแฟน(แต่ถ้าคุณลูกค้าอยากได้ฟิวแบบไหนจัดให้ได้นะคะ) งานตามใจบิ้วอารมณ์ มีอารมณ์ร่วม ใจดี เรียบร้อย สุภาพ
เป็นกันเอง ไม่หยิ่ง ไม่เร่งงาน พร้อมจะมอบห้วงเวลาแห่งความสุขให้คุณลูกค้าทุกท่านอย่างคุ้มค่าจริงๆค่ะ.
รับงานเวลา 14.00 - 24.00 น.
นัดในพื้นที่ รร.วัฒนา รัชดา17
ค่างาน
1500/1ชม./1น้ำ
2,500/2ชม./2น้ำ
เพิ่มน้ำ 500/น้ำ
ราคานี้รวมค่าห้องและถุงยางแล้วนะคะ
จ่ายเงินก่อนขึ้นงาน
ขอความกรุณางดต่อราคานะคะ
กติกา: ไม่ก้น,ไม่สด,ไม่รับของทำทุกชนิด
ไม่รับขนาดเกิน56,ไม่รับคนอัพยา,ไม่รับคนเมา แต่ถ้าเมาพอกรึ่มคุยรู้เรื่องรับได้ค่ะ, จูบได้, แลกลิ้นได้แต่ต้องไม่มีกลิ่นปาก, จับ-เลียนมได้ ยกเว้นกัด กะ ดูดเป็นจ้ำแดงๆไม่ได้นะคะ, เบรินได้, อมสดได้แต่ต้องสะอาด ถ้าแลดูไม่สะอาดขออมใส่ถุงนะคะ, อาบน้ำให้ค่ะ(สะอาดทุกซอกทุกมุมแน่นอน),นวดได้ค่ะ แต่ไม่เก่งนะคะ
รับลูกค้าสุภาพ ไม่หยิ่ง ไม่เกรียน ไม่ซาดิส
รบกวนคุณลูกค้าส่งรูปยืนยันตัวตนให้ด้วยนะคะ ถ้าไม่มีรูปไม่รับงานค่ะ.. ลูกค้าที่แอดไลน์มาแล้ว ทักด้วยนะคะ ถ้าทักคุยแล้วไม่ถูกใจ หรือ ไม่ใช่แนว..บล๊อกพลอยได้เลยนะคะ.
** ถ้าพลอยไม่สะดวก จะไม่ได้ตอบข้อความโดยทันที ยังไงรบกวนทักมาใหม่นะคะ เพราะพลอยไม่กล้าตอบกลับข้อความ เกรงว่าคุณๆอาจจะไม่สะดวก ณ เวลานั่นๆก็ได้.....ยังไงรบกวนทักมาอีกทีนะคะ. ขอบคุณที่สนใจพลอยค่ะ.

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

0

26

ตอบกลับ

82

เครดิต

Freemember

เครดิต
82
โพสต์ 2018-2-2 10:16:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับงานจริงปะ

0

84

ตอบกลับ

410

เครดิต

Freemember

เครดิต
410
โพสต์ 2018-2-3 00:33:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-17 06:07 , Processed in 0.052198 second(s), 25 queries .