ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4731|ตอบกลับ: 3

[ผู้หญิงขายตัว] บางบัวทอง นนทบุรี นะคะ ทีเด็ดเลย ลองได้

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

5

เครดิต

Beginner

เครดิต
5
ชอบเซ็กๆ เอ็กซ์ๆ ผิวเนี๊ยนเนียน สีน้ำผึ้ง มาถูกทางแล้วค่ะ
ย้ำค่ะไม่ขาวค่ะ อย่าแอดมาแล้วบอกว่า ชอบขาวๆนะคะ ชอบขาวๆนมใหญ่ๆ ผ่านได้เลยนะคะ
(***ไม่แต่งรูป ใดๆทั้งสิ้น พิจารณา รูป อ่านรายละเอียดให้ดีก่อนนะคะ***)
(บ้านๆธรรมดาๆ แต่น่า... มากๆ...ย้ำอีกที งานแอบนะคะ)
(((ใครไม่รักสุขภาพ  ยังไม่ต้องทักมานะคะ
ไม่สดทุกกรณี ✔️อมถุง ✔️เอาถุง เท่านั้น##การันตีอมได้ดีแม้ใส่ถุง เสียวจนร้องหูยยย..^^
ไม่แลกลิ้น ขณะจูบนะคะ จูบได้นะ ฟินๆ!!!
** ขอคนรักอุดมการเดียวกันก่อนค่ะ เน้นสนุกปลอดภัยก่อนน๊า ถ้าทำแล้วสบายใจ จะใส่ไม่ยั้งค่ะ)
< อัพเดทคิว >
กลางวัน >> ว่างบ่ายๆ งดรับเช้าก่อนนะคะ เริ่มรับงานวันที่16
กลางคืน >> ว่างเย็นนี้ตั้งแต่4โมง คืนนี้-พุ่งนี้ เลยค่ะ รับทุกคืน!!
**รอบเสริม ว่าง 4โมงเย็น-ตี4 ขอคนสะดวกคืนนี้ก่อนนะคะ...ตั้งปลุกมาฟินกันค่ะ
* มาสนุกกันค่ะ รอบดึกงานแอบเสียว แอบรับงาน งานตื่นเต้น เป็นพิเศษ *
((((ในรร.ก็ได้ บนรถก็ดี งานแบบนี้ รถต้องฟิล์มมืดมาก หลังเที่ยงคืนเท่านั้น งานยาก หลังขดหลังแข็ง....../........อยาก out door รับริมระเบียงเท่านั้นค่ะ ลูกค้าหาโลเคชั่นมาเลย เหตุผลที่กลางวัน เรท1,500.- ไม่ได้เวลาเท่ากับกลางวันเพราะเสียวจริงๆค่ะ ขอคุ้มหน่อยนะคะ เต็มที่กับทุกงานรับประกันค่ะ))))
< จ๋าขายเวลาเป็นหลัก ถ้าอยากพัก/เรื่องน้ำเป็นเรื่องรองค่ะ จะเน้นเอา/ไม่เอา(มาพักผ่อน) จ๋าอยู่ให้เต็มเวลาได้ >
***กรุณาระบุ เรท เวลา เห็นใจคิวต่อไปค่ะ***
♥# รอบดึก #♥
< ช่วงเวลา 21.00-04.00 >
(อาจรับเร็วกว่านี้ตามสถานการณ์)
# ราคารอบกลางคืน #
เริ่มที่1500=1-เส็ดไวมากให้2น้ำ
HotHit
2000 2ชม.=ไม่จำกัดน้ำ
3000 3ชม.=ไม่จำกัดน้ำ
เหมาจัดเต็ม4000 5ชม.!!!!
* ปกติสะดวกกลางวันค่ะ *
บางบัวทอง นนทบุรี
กลางวันปกติรับได้แค่วันจันทร์-ศุกร์ ♥
<< ช่วงเวลา9.30-14.30 เท่านั้นค่ะ >>
(อาจรับถึงเย็นตามสถานการณ์ >>
# ราคารอบกลางวัน #
HotHit เริ่มตั้งแต่ 1500.-2น้ำ ชม.ครึ่ง
HotHit ( ไม่จำกัดน้ำ )
2000-2ชม.3000-3ชม.
สูงสุดที่ เหมาเต็มเวลา4000-5ชม.!!
(ไม่รวมถุง และ ห้องค่ะ)
ขกลางวันไม่รับทุกวันหยุดนักขัตฤกษ์ และ เสาร์อาทิตย์ค่ะ
** กลางคืนปกติ ต้องหลังเที่ยงคืน จ๋าขอดูสถานะการณ์ก่อนนะคะ
# รับทานข้าว เที่ยว เรทเดียวกับเอาค่ะ #
*ถ้าเห็นว่าจ๋าคิวแน่น อย่าพึ่งสรุปว่าจ๋าจะเร่ง มันไม่ใช่นิสัยจ๋า จ๋าเน้นขายเวลา ขายความสุขค่ะ ลูกค้าต้องคุ้มที่สุด เที่ยวแล้วต้องไม่เครียด คอนเฟิร์ม
(( ตรงปก100%บางคนบอกสวยกว่ารูป ถ้าชอบผิวน้ำผึ้ง รับประกันไม่ผิดหวัง ผิวเนียนมาก หุ่นดี ก้นแน่นๆ ใหญ่ๆ เฟิร์มทั้งตัว เห็นแล้วน่าขย้ำ น้ำเยอะ ไม่เก็บเสียง ช่วงล่างหนึบ คอลคุยกันก่อนได้นะคะ น้ำเดียวไม่พอ!! ))เดี๋ยวจะว่าโฆษณา มาลอง!!!
*.. อาจตอบช้าบ้าง แต่ตอบแน่นอนค่ะ รอหน่อยนะคะ ..*
**ถ้าผิดธรรมชาติ รับอย่างเดียวคือ มุก ค่ะ
ไม่รับฉีด ไม่ว่าจะขนาดไหนก็ตาม ไม่ขอรับนะคะ แพ้คนฉีดค่ะ หรืออย่างอื่น นิดเดียวก็ไม่รับนะคะ ** ขอเซ็กส์แบบ ธรรมดาๆนะคะ ฟินมากกับเซ็กโรแมนส์นุ่มนวลค่ะ แล้วจะมีอารมณ์ร่วมน้ำทะลักมากกกก จะหมดอารมณ์กับประเภท ✖️ รุนแรงค่ะ
30ยังแจ๋ว มีลูกแล้ว งานแอบแซ่บ แอบเสียว
ย้ำ !!!"ผิวน้ำผึ้ง หุ่นดี ผิวเนียนมาก ตัวหอมฝุดๆ
( ชอบขาวๆ นมใหญ่ๆผ่านได้เลยค่ะ )
ทำด้วยใจ สะอาด หุ่นเป๊ะเวอร์ หุ่นเฟิร์ม แน่นทั้งตัว ก้นใหญ่ น่าช้อนมากกกก...
(ค่อนข้างชอบเซ็กมากค่ะ เซ็กส์จัดหน่อยๆ ชอบเรื่องนี้เป็นทุนอยู่แล้ว เรื่องตื่นเต้นขอให้บอก ถ้าเคมีตรงกัน มันส์แน่นอน * ชอบเงินมากกว่านิดหน่อย55 *)
@น่ารัก นิสัยดี คุยเก่งเหมือนรู้จักกันมาเป็นปี รับประกันความแซ่บ คุณภาพคับราคาค่ะ *คิวยาวคิวเต็มบ่อย การันตี อร่อยชัวร์
ถามรายระเอียดแบบไม่กั๊ก ขอรูปเพิ่มเติม ทักแชทเลยค่ะ.....
ตอบหมดไม่กั๊กคุยได้ยิ่งกว่าแฟน ชอบอยู่แล้วค่ะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

0

66

ตอบกลับ

166

เครดิต

VIP

เครดิต
166
โพสต์ 2018-9-18 20:44:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่ม

0

66

ตอบกลับ

166

เครดิต

VIP

เครดิต
166
โพสต์ 2019-3-9 00:17:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่ม

0

211

ตอบกลับ

643

เครดิต

Freemember

เครดิต
643
โพสต์ 2019-4-3 20:31:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-15 10:29 , Processed in 0.052491 second(s), 25 queries .