ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4424|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] บริการดี ดูแลดี เป็นกันเอง ไม่เร่งงาน ฟิวแฟน ขอนแก่น โรงแรมแมมมอธ

[คัดลอกลิงก์]

2

0

ตอบกลับ

14

เครดิต

Beginner

เครดิต
14
สวัสดีค่ะ ชื่อออนนะคะ
อายุ30 ปี สูง 163 หนัก 55 อวบ ผิวขาวเหลือง
อกไซส์ 38 คัพซี (อกแท้แม่ให้มาค่ะ)
รูปร่างอวบเต็มไม้เต็มมือค่ะ
( ถ้าชอบผอมๆบางๆผ่านเลยนะคะ )
##สถานที่
ตัวเมืองขอนแก่น โรงแรมแมมมอธ
**ขอคนสะดวกมาหานะคะ ไม่รับนอกพื้นที่
##ราคา
1300/1 ครั้ง /1 ชม. รวมห้อง
ต่อครั้งสอง +700 เพิ่มเวลาให้อีก 1 ชม.
**ทุกเรทราคารวมห้องแล้วค่ะ งดต่อรองนะคะ**
##งานบริการ
บริการดี ดูแลดี เป็นกันเอง ไม่เร่งงาน ฟิวแฟน
##อมสดอมเสียว!!!! ต้องลอง
***โม๊คเก่ง*** (จัดฟันนะคะ)
มีอารมณ์ร่วม จูบได้ (ลูกค้าที่ไม่มีกลิ่นปากและไม่สูบบุหรี่)
เบิร์นได้ เล่นท่าได้ อมให้ ขึ้นให้ได้
##ข้อห้าม
ไม่รับลูกค้าทำของทุกชนิดนะคะ ไม่สด ไม่ก้น ไม่แตกปาก ไม่รับไซส์เกิน 54 ไม่รุนแรงค่ะ
(ไม่รับสวิง ไม่รับคนเมา คนเล่นยา ไม่รับคนพิการ
ไม่รับลูกค้าน้ำหนักเกิน 100 ก.ก.)
##เวลารับงาน
10 โมงเช้า - เที่ยงคืน
( นัดล่วงหน้า1 ชม. ขึ้นไปนะคร้าาา )

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

0

115

ตอบกลับ

306

เครดิต

Freemember

เครดิต
306
โพสต์ 2019-2-12 17:08:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-15 12:07 , Processed in 0.052452 second(s), 25 queries .