ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2510|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] ช่วยน้องหมวยด้วยนะคะเดือดร้อนมากจิงๆค่ะรับริงว่าเด็ด แซ่บ แถมน้องสาวใหญ่แระฟิตรับรองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707

น้องหมวย สาวลูกครึ่งจีนแท้ๆหน้าหมวยๆน่ารักแห่งย่าน " พระราม 2 " รับงานพิกัด " สะแกงาม พระราม 2 " เท่านั้นนะคะไม่รับนอกพื้นที่
ไม่ออก ตจว สะดวกให้มารับแร้วไป รร พร้อมกันนะคะ ว่างรับงานทุกวันนะคะ จันทร์-อาทิต ตั้งแต่เวลา 10.00 น. ขึ้นไปนะคะ
รบกวนนัดล่วงหน้า 1 ชั่วโมง รึ ครึ่งชั่วโมง ด้วยนะคะ ไม่มีห้องนะคะสะดวกไป รร ค่ะ
รับรองว่ามาแร้วจะต้องมาซ้ำแน่นอนค่ะ เพราะหมวยใจดี น่ารัก คุยเก่ง เอาใจเก่ง ไม่งี่เง่า บริการดี นิสัยดี งานดี ลีลาเด็ด เซ็กจัด เอาเก่งอึกด้วยค่ะรับรอง มีติดใจแน่นอนค่ะ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ค่าขนมหมวย        1300 / 1 น้ำ  อยู่ได้  1-2 ชั่วโมง
                             1700 / 2 น้ำ  อยู่ได้    2  ชั่วโมง
                             2000 / 3 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ
    เรทค้างคืน           4000 / 8 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ

ทุกเรทราคาไม่รวมค่า รร นะคะ จ่ายเงินหน้างาน จ่ายก่อนเริ่มงาน งดต่อราคานะคะขอร้อง
หมวยอายุ  30 ค่ะ(รับรองว่ายังแจ๋วการันตีได้ค่ะ) สัดส่วน 34-29-35 สูง 165 หนัก 60 อวบๆค่ะไม่ถึงกับอ้วนมากนะคะ ผิวขาว
หน้าตาออกหมวยๆ ผิวสวยเนียนค่ะ สะอาด น่ารักไม่สวยแต่ไม่ขี้เหล่ค่ะ ทำงานหาเลี้ยงครอบครัวค่ะหมวยเป็นเสาหลักคนเดียวค่ะ
หมวยทำได้ทุกอย่างนะคะ จะเล่นท่า 69 จะเลีย จะให้ขึ้นให้ได้หมดค่ะ อมสดได้นะคะ อมเก่งด้วยแถมลิ้นก้ไวด้วยนะคะ
อมสดให้แต่พี่ต้องสะอาด ไม่มีกลิ่น ไม่มีน้ำหล่อลื่นออกมานะคะ จับ ดูด ได้หมดค่ะไม่หวง ลีลายังเด้ดรับรองได้ค่ะ เอวยังดี
เอาเก่ง น้องสาวใหญ่ แระยังฟิตเปรี๊ยการันตีจากปากลูกค้าค่ะ รับรองมาแร้วไม่ติดใจไม่ใช่หมวยค่ะ
ข้อห้าม 1. ไม่เอาก้น 2. ไม่แตกปาก 3. ไม่เอาสด 4. ไม่แลกลิ้นค่ะ
นอกนั้นจัดได้หมดเลยค่ะรับประกันความฟินค่ะฟินแน่นอนค่ะไม่ลองไม่รู้นะคะ
ยังไงช่วยหมวยคนนี้ด้วยนะคะภาระเยอะจริงๆค่ะหาเงินคนเดียวจริงๆ ขอบคุนพี่ๆใจดีทุกท่านที่จะมาช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะ
แอดมานะคะไม่ลองไม่รู้แต่ที่รู้ๆรับรองมาแร้วติดใจแน่นอนค่ะ

0

43

ตอบกลับ

116

เครดิต

VIP

เครดิต
116
โพสต์ 2021-7-23 17:30:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-16 03:42 , Processed in 0.050076 second(s), 25 queries .