ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2593|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] สาวหมวยเดือดร้อนช่วยทีนะคะรับรองลีลาเด็ด น้องสาวใหญ่แระฟิต เด็ดจิงๆรับรองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
ขอความเมตตาจากพี่ๆที่น่ารักทุกท่านตอนนี้น้องหมวยกำลังร้อนมากๆจิงๆค่ะภาระหมวยเยอะมากๆช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะ ถ้าพี่ชอบสาวหน้าหมวยๆขาวๆอวบๆมาทางนี้ได้ค่ะหมวยเป็นลูกครึ่งไทย-จีนแท้ๆค่ะ นิสัยดี น่ารีก เอาใจเก่ง ไม่เร่ง ไม่รีบ คุยเก่ง ใจดีนะคะ หมวยว่างรับงานทุกวันนะคะ รับตลอด 24 ช. ค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้าด้วยนะคะครึ่งชั่วโมงรึ 1 ชั่วโมง นะคะ สะดวกให้มาหานะคะ ไม่รับงานนอกพื้นที่ ไม่รับออก ตจว สะดวกให้มาห้องได้เฉพาะเวลาน้องไม่อยู่แต่ถ้าไป รร สะดวกตลอดค่า รร ไม่รวมค่าตัสนะคะ
น้องหมวยสะดวกรับงานพิกัด " พระราม 2 " เท่านั้นค่ะ น้องหมวยทำได้ทุกอย่างนะคะ เล่นท่าได้ 69ได้ ด๊อกกี้ได้ เบริน เลียได้ ลีลาดี เซ็กจัด เอามัน หอยใหญ่แระยังฟิตด้วยค่ะ ลิ้นไว ดูดเก่งอมเก่ง อมสดได้แต่พี่ต้องสะอาดไม่มีกลิ่น ไม่มีน้ำหล่อลื่นออกมาถ้ามีอมใส่ถุงนะคะ รับรองว่าอมเก่งดูดเก่งค่ะ รับรองว่าลีลาเล้าใจแน่นอนค่ะ
  ช่วงนี้จัดโปรใหม่ให้นะคะ
          1200 / 1 น้ำ / 1.30 ชั่วโมง
          1500 / 2 น้ำ /    2    ชั่วโมง
          2000 / 3 ชั่วโมง /ไม่จำกัดน้ำ
ค้างคืน  4000 / 8 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ

ทุกเรทไม่รวมค่า รร จ่ายเงินก่อนเริ่มงาน งดต่อราคา นัดล่วงหน้าด้วยค่ะ รับงานตลอด 24 ช.นะคะ สนใจแอดไลนรึโทรมาได้ค่ะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

แอดมานะคะยินดีตอบทุกข้อความค่ะ
น้องหมวยอายุ 31 ค้ะ  สูง 165 หนัก 60 นะคะ สัดส่วน  36-29-35 รูปร่างอวบๆไม่อ้วนนะคะ หน้าหมวยๆไม่ถึงกับสวยแต่ไม่ได้ขี้เหล่นะคะน่ารักหมวยจิงๆรับรองค่ะ สนใจทักมานะคะว่างรับงานตลอดนะคะช่วยหมวยด้วยนะคะ หมวยภาระเยอะหาเงินคนเดียว ดูแลทั้งครอบครัวช่วยทีนะคะขอบคุนมากๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-6 20:09 , Processed in 0.048894 second(s), 25 queries .