ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4158|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] Noobee พระราม 2 สาวหมวย น่ารัก อวบ ขาว น้องสาวใหญ่ ฟิต ลีลาเด็ด เซ็กจัด ดูดเก่ง ลิ้นไว ต้องลองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
Noobeebee เป็นลูกครึ่งไทย-จีน หน้าหมวยๆ ผิวขาว รูปร่างอวบๆไม่อ้วน หน้าตาไม่สวยแต่ไม่ได้ขี้เหล่ น่ารัก นิสัยดี เอาใจเก่ง คุยเก่ง ไม่เร่งงาน ไม่รีบ เป็นงาน ทำทุกอย่างที่ลงไว้ค่ะ
Noobeebee รับงานพิกัด " พระราม 2 " ไม่รับนอกพื้นที่ ไม่รับออก ตจว สะดวกให้มาหาค่ะ รับงานทุกวันไม่มีวันหยุด รับงานตลอด 24 ช. นัดล่วงหน้า ครึ่งชั่วโมง รึ 1 ชั่วโมง รับงานที่ รร รับได้ตลอด รึ จะมาห้องก็ได้แต่ถ้ามาห้องต้องดูเวลานัดพี่ก่อนนะคะถึงตอบได้ว่ามาห้องได้มั้ย
Noobeebee ทำได้ทุกอย่างนะคะขอให้บอกยกเว้นข้อห้ามที่ไม่ทำค่ะนอกนั้นทำได้หมดค่ะ เล่นท่า 69 เลียได้รับรองว่าหอยสะอาดมากๆไม่มีกลิ่นเป็นคนสะอาด ผิวพรรณดี เนียน เต่งตึงค่ะ  ตามใจค่ะขึ้นให้ อมให้อมสดได้ค่ะแต่พี่ต้องสะอาดไม่มีกลิ่นไม่มีน้ำหล่อลื่นออกมาถ้ามีอมใส่ถุงนะคะ รับรองว่าพี่จะมีแต่ฟินๆค่ะอมเก่งดูดเก่งมากๆด้วยค่ะ ลิ้นไวขั้นเทพ เอวพริ้ว โยกมันขึ้นมัน ลีลาอย่าให้บอก รับประกันว่า ลค มาแร้วกลับมาซ้ำๆ 98% ค่ะไม่โม้ค่ะ ต้องมาลองถึงจะรุ้ว่าดีอย่างไร ส่วนข้อห้ามมี  1.ไม่เอาก้น 2.ไม่แลกลิ้น 3.ไม่เอาสด 4.ไม่แตกปาก  อีกอย่าง ลค ที่มาบอกเกือบทุกคนค่ะว่า หอยฟิตอยู่ หอยใหญ่ ดูดดีด้วยค่ะ ลองแร้วจะติดใจค่ะ ไม่หลอกลวงแน่นอน

Noobee อายุ 31 ค่ะ สูง 165 หนัก 60 สัดส่วน 36-29-35 ผิวขาว รูปร่างอวบๆ หน้าตาหมวยๆเป็นลูกครึ่งจีนแท้ๆค่ะ หน้าตาไม่สวยแต่ไม่ขี้เหล่ค่ะหน้ารักค่ะ บริการดีค่ะรับรอง หากชอบหุ่นดีๆสวยๆผ่านได้เลยค่ะ แต่ถ้าเน้นการบริการเน้นน้องลีลาเด็ดๆเซ็กจัดๆมาหานู๋ได้เลยค่ะร้บรองไม่มีผิดหวังค่ะ
รายละเอียดค่าขนมนะคะ
รับงานอยู่ที่
1200 / 1 น้ำ / 1.30 ชั่วโมง
                      1500 / 2 น้ำ /    2    ชั่วโมง
                   2000 / 3 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ
ค้างคืน      4000 / 8 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ
ทุกเรทไม่รวมค่า รร จ่ายเงินก่อนเริ่มงานทุกครั้ง งดต่อราคาด้วยนะคะ

หากพี่ๆสนใจอยากมาลองขอบอกว่าพี่ๆจะไม่ผิดหวังไม่มีคำว่าหล่น มีแต่คำว่าเสียวสุดๆ รับรองว่าฟิน ขอบคุนค่า
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ปล. ขอความกรุณาจากพี่ๆที่ใจดี ช่วยNoobeebeeคนนี้ด้วยนะคะเดือดร้อนมากๆจริงๆเลยค่ะภาระนู๋เยอะมากๆเลยค่ะ นู๋ต้องเป็นเสาหลักครอบครัวแทนป๊าเนื่องจากป๋านู๋เสียแร้ว นุต้องหาเงินคนเดียวเลี้ยงดูทั้งครอบครัว ขอความเห็นใจช่วยNoobeebeeด้วยนะคะ ถ้ามีทางเลือกจริงๆนู๋คงไม่มาทำหรอกค่ะเพราะภาระหน้าที่นู๋ถึงต้องทำแต่รับรองว่าพี่ๆมาแร้วจะต้องติดใจแระต้องกลับมาซ้ำแน่นอนค่ะ ขอขอบพระคุนล่วงหน้านะคะสำหรับพี่ๆใจดีที่จมาช่วยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-6 23:09 , Processed in 0.064682 second(s), 25 queries .