ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 9775|ตอบกลับ: 3

[ผู้หญิงขายตัว] น้องหมวยสาวลูกครึ่งจีนแท้ อวบ ขาว น่ารัก น้องสาวใหญ่ ฟิต ลีลาเด็ด เอาเก่ง อมเก่ง เซ็กจัด ค้ะ

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
อยากรบกวนขอความช่วยเหลือจากพี่ๆที่ใจดีมาช่วยเหลือน้องหมวยคนนี้ด้วยนะคะ หมวยภาระเยอะมากๆหาเงินดูแลครอบครัวหมวยหาคนเดียวดูแลทั้งครอบครัวจิงๆนะคะ
น้องหมวย สาวหน้าหมวยลูกครึ่งจีนแท้ๆ นิสัยดี คุยเก่ง เป็นกันเอง เอาใจเก่ง ไม่เร่งงาน ไม่งี่เง่า ใจดี ชอบเอาใจตามใจพี่ๆนะคะ หน้าตาหมวยๆ น่ารักไม่สวยแต่ไม่ขี้เหล่ ผิวขาว ผิวเนียน รูปร่างอวบๆ เอ็กๆ เซ็กจัด น้องสาวใหญ่แระยังฟิตดูแลตัวเองดีรับรองค่ะ  เรื่องบนเตียง ลีลาดีแระเด็ด เล่นได้ทุกท่า จะเล่นท่าอะไรก็ได้หมด 69 ได้ เบรินได้เลียได้ แาบน้ำด้วยกันได้ ลิ้นไว อมเก่ง อมสดได้(เว้นพั่มีน้ำหล่อลื่น มีกลิ่น ไม่สะอาด อมใส่ถุงคะ)ต้องมาลอง ถ้ามาลองแร้วรับรองติดใจแน่นอนค่ะ
น้องหมวย รับงานทุกวันนะคะ ทักมารึโทรมาได้ตลอดเลยค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้าด้วยนะคะประมาน ครึ่งชั่วโมง รึ 1 ชั่วโมงด้วยนะคะ ไม่รับงาานอกพื้นที่นะคะไม่ออก ตจว พี่จะไปโรงแรมรึสะดวกมาที่ห้องนุก็ได้ค่ะถ้าไป รร พี่จ่ายค่า รร เองนะคะถ้ามาห้องนุไม่ต้องเสียคะ ห้องแอร์ค่ะเป็นที้พักประจำของหมวยค่ะ ไม่ต้องโอนเงินจ่ายเงินหน้างานเท่านั้นจ่ายก่อนเริ่มงานค่ะถ้าพี่ๆสนใจลองทักมาถามได้ที่
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

สามารถทักรึโทรมาได้ตลอดเลยนะคะ

น้องหมวย อายุ  31  สูง 165 หนัก 60 สัดส่วน 36-29-35 รูปร่างอวบๆนะคะไม่ใช่คนหุ่นดีอวบไนะคะ ผิวขาว หน้าหมวยๆค่ะ ถ้าพี่เน้นน้องที่น่ารัก บริการดีๆ ใจดี เอาใจเก่งๆ ลีลาดีๆ เอาเก่งๆ อมเก่งๆ ลองมาหาน้องหมวยได้ค่ะแต่ถ้าเน้นสวยๆหุ่นดีๆ ผ่านน้องหมวยได้เลยค่ะ ของหมวยไม่หุ่นดีอวบๆแต่บริการดีแน่นอนค่ะ

น้องหมวยคิดค่าขนม
  1200 / 1 น้ำ /อยู่ได้ 1.30 ชั่วโมง
  1500 / 2 น้ำ /อยู่ได้   2  ชั่วโมง
  2000 /อยู่ได้ 3 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ
ค้างคืน   4000 /อยู่ได้ 8 ชั่วโมง/ไม่จำกัดน้ำ

หากพี่ๆสนใจลองทักมาสอบถามรึโทรมาได้เลยนะคะตลอดเวลาค่ะ รับงานทุกวันรับตลอดค่ะ รับรองว่ามาแร้วพี่ๆจะฟินกลับไปแระมีติดใจกลับมาซ้ำแน่นอนค่ะ ยังไงรบกวนขอความเมตตาช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะภาระเยอะจิงๆค่ะช่วยหมวยด้วยนะคะ ขอบพระคุนมากๆเลยค่ะ

0

96

ตอบกลับ

268

เครดิต

Freemember

เครดิต
268
โพสต์ 2019-8-26 07:40:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย

0

443

ตอบกลับ

1744

เครดิต

Freemember

เครดิต
1744
โพสต์ 2019-9-25 20:13:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด

0

10

ตอบกลับ

24

เครดิต

VIPx

เครดิต
24
โพสต์ 2021-3-14 06:55:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยุแถวไหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-6 06:44 , Processed in 0.049837 second(s), 25 queries .