ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3274|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] ตุ๊กตา จัดโปร 1000 / 1 น่ารัก ขาวอวบ ผิวเนียน จิมิไร้ขน

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

19

เครดิต

Beginner

เครดิต
19
หวัดดีจ้าชื่อตุ๊กตา(หนูจ๋า) 29 ปี>>>>>post : 8/12/ 2563
รูปร่างอวบ(ไม่อ้วน) น่ารัก ผิวขาวสะอาด เนื้อเนียน ฟิต
เป็นกันเอง ไม่เรื่องมาก ไม่รับบ่อยไม่รีบ ไม่เร่ง รับวันละ 2 งาน
กินติมสดได้(สะอาดไม่มีกลิ่น)กินติมใส่ถุงถ้ามีกลิ่น มีแผล มีตุ่ม หรือ มีเมือกค่ะ
น้องหนู ไร้ขน(ธรรมชาติ)สะอาดไม่มีกลิ่น ทาสีได้ เล่นท่าได้ หอมได้ กอดได้ ไม่หวงตัว มีอารมณ์ร่วม
ไม่รับค้างค่ะ สะดวกรับงาน 12.00-22.00น. นะคะ ไม่รับนอกสถานที่รับงานที่ศิริเพลส ลาดพร้าว 114 สะอาด สงบ เงียบ
  โปร.ต้อนรับปีใหม่ แต่คุณภาพ ระดับ VIP           1000/1 1 ชั่วโมง ไม่รวมห้องลูกค้าเปิดห้องเอง
            1500/2 2 ชั่วโมง ไม่รวมห้อง ลูกค้าเปิดห้องเอง
มีมุก เพิ่มเม็ดละ 200 (คุยตกลงกันก่อนได้)
รับเงินสดเท่านั้นค่ะรับเงินก่อนทำงานทุกกรณี ไม่รับโอนค่ะ ไม่เปิดเผยชื่อค่ะ
ข้อห้าม
ไม่เข้าหลังบ้าน ป้องกันทุกครั้งห้ามจูบ(ปาก) ไม่รับของทำ หรือ ฉีดมา ไม่รับซาดิส ขอสุภาพไม่รับคนเมาหรือเสพยาเสพติดทุกชนิด ไม่ถ่ายรูปใดๆขอโปรไฟล์มีรูปตัวจริง(กลัวเจอคนที่รู้จัก)รูปการ์ตูน ดอกไม้ อื่นๆ ทักพร้อมส่งรูปเห็นหน้าชัด ถึงคุยนะคะ   
คุยเล่นหรือไม่สุภาพ ขออนุญาตตัด/บล็อค นะคะ
รับรองไม่ผิดหวัง  รับประกัน จะติดใจ แน่นอน
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ศิริเพลสลาดพร้าว 114 สะอาด สงบ เงียบมาแล้วไม่ผิดหวัง  รับประกัน จะติดใจ แน่นอน

EMk3PhVUwAAITq3.jpg 122966.jpg 122967.jpg 122965.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-4-25 16:44 , Processed in 0.060476 second(s), 26 queries .