ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1647|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] น้องหมวย พระราม 2 กลับมารับงานแล้วค่า ยังอวบ ยังฟิต ยังลีลาดีเหมือนเดิมค่า

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
" จัดโปรตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปเลยน้าค้า "
โปรพิเศษ " 1500 /ไม่จำกัดน้ำ/ 2 ชั่วโมง "
แระก็        " 1000 / 1 น้ำ/ 1.30 ชั่วโมง "
                 " 2000 /ไม่จำกัดน้ำ/ 3 ชั่วโมง "
เรทค้าง    " 3500 /ไม่จำกัดน้ำ/ 8 ชั่วโมง "
" ไม่รวมค่า รร นะคะ งดต่อราคาแร้วน้าค้าจัดโปรให้แร้วนะค้า จุฟๆ " หมวยไม่มีห้องนะคะสะดวกไป รร นะคะ ห้องหมวยจะให้มาได้แค่ตอนที่น้องไม่อยู่นะคะหมวยพักกับน้องอ่ะค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้า ครึ่งชั่วโมง รึ 1 ชั่วโมง ด้วยนะคะ หมวยรับงานทุกวันนะคะ รับงานตลอดนะคะ ทักมารึโทรมานัดได้ตลอดนะคะถ้าหมวยไม่รับสายรึตอบกลับช้าหมวยอาจติดธุระอยู่เดี๋ยวหมวยจะตอบกลับรึติดต่อกลับนะคะ สนใจแอดไลน์แล้วทักมาได้เลยนะคะรึโทรมาได้เลยนะคะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะยินดีตอบกลับทุกข้อความนะคะหากว่าหมวยตอบกลับช้าแสดงว่าอาจติดธุระอยู่เดี๋ยวหมวยจะรีบตอบกลับนะคะหากจะนัดถ้าทักมาหมวยตอบช้ารึไม่ตอบกลับให้โทรได้เลยนะคะ
หมวย อายุ 32 ปี ค่ะ หนัก 65 สูง 165 สัดส่วน 36-20-35 นะคะ หุ่นอวบๆเอ็กๆรูปร่างอวบนะคะ เป็นคนผิวขาวและผิวเนียน เนื้อหนังยังเต่งตึงเปรี๊ยค่ะ หน้าหมวยๆเพราะเป็นลูกครึ่งจีนแท้ๆเลยค่ะ หน้าตาไม่สวยแต่ไม่ได้ขี้เหล่นะคะ นิสัยดี น่ารัก ไม่งี่เง่า ไม่เร่ง ไม่เรื่องมาก ไม่เลือกงาน คุยง่าย คุยเก่ง เป็นกันเอง เอาใจเก่งน้าค้า ส่วนเรื่องงานรับรองว่าเป็นงานค่ะ ลีลาดีและเด็ดแน่นอนค่ะ เอ็ก เซ็กจัด พลิ้ว เอาเก่ง ขึ้นให้ อาบน้ำด้วยกันได้ เอาได้ทุกท่าทุกลีลา เลียได้นะคะ หกเก้าได้ ลิ้นไว อมเก่งดูดเก่ง น้องสาวใหญ่พอตัว แถมสะอาดหอม และยังฟิตด้วยค่ะ อมสดให้ได้นะคะ แต่พี่ต้องสะอาด ไม่มีกลิ่น และที่สำคันต้องไม่มีน้ำหล่อลื่นออกมานะคะ หากพี่มีน้ำหล่อลื่นออกมารึไม่สะอาดมีกลิ่น นุต้องขออมใส่ถุงเท่านั้นนะคะอันนี้ต้องบอกไว้ก่อนนะคะ แต่ถ้าพี่ไม่มีที่บอกนี้นุอมสดให้ได้สบายเลยค่ะ รับรองว่าพี่ๆจะต้องติดใจและกลับมาใช้บริการหมวยอีกแน่นอนค่ะ ส่วนข้อห้ามนะคะมี 1.ไม่เอาสดนะคะ 2.ไม่เอาก้นรึประตูหลังนะคะ 3.ไม่แตกคาปากนะคะ 4.จูบปากไม่แลกลิ้นนะคะ ขอแค่ข้อห้ามที่บอกไว้นะคะนอกนั้นทำได้หมดนะคะยกเว้นแค่ข้อห้ามเท่านั้นที่ขอไว้เลยนะคะว่าทำไม่ได้จิงๆค่ะ
หากพี่ท่านใหนสนใจอยากลองมาเที่ยวกับหมวยลองทักรึโทรมาได้เลยนะคะ หมวยยินดีให้บริการทุกท่านนะคะรับรองว่าพี่จะไม่ผิดหวังและจะต้องติดใจแน่นอนค่ะ ขอบพระคุนล่วงหน้านะคะ ขอบคุนพี่ๆใจดีที่จะมาช่วยหมวยนะคะ หมวยเดือดร้อนมากๆจิงๆนะคะ หมวยมีภาระที่ต้องรับผิดชอบทุกๆเดือน หมวยหาเงินคนเดียวไม่มีใครช่วยจิงๆนะคะหมวยต้องดูแลแม่และน้อง ด้วยค่ะ ห้องก็ต้องเช่า อ่ะค่ะช่วยหมวยด้วยนะคะหมวยต้องหาเงินคนเดียวเพื่อจ่ายค่าใช้จ่ายต่างๆ และยังต้องส่งแม่และน้องและภาระอันอื่นๆอีกหมวยคนเดียวจิงๆค่ะ ขอความเมตตาพี่ๆใจดีช่วยเหลือหมวยกับครอบครัวด้วยน้าค้า หมวยรับรองว่าหมวยบริการดี แน่นอนค่ะ ขอขอบพระคุนล่วงหน้าสำหรับพี่ๆที่จะมาช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะ ขอบคุนมากค้ะขอบคุนจิงๆค่ะ

0

899

ตอบกลับ

4348

เครดิต

Freemember

เครดิต
4348
โพสต์ 2021-7-23 18:57:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วเจอกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-4-20 14:27 , Processed in 0.058054 second(s), 25 queries .