ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1247|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

5

เครดิต

Beginner

เครดิต
5
น้องพิมพิม อายุ21 ปี สาวสวย หญิงแท้ ผิวขาว ตัวเล็ก นิสัยดี ไม่เร่งงาน ฟิวแฟนน่ารักค่ะ เอาใจเก่ง ตัวเล็กอุ้มง่าย อมเสียวเย็ดมันส์  สัดส่วน สูง 158 หนัก 45 เอว25 อก34 สะโพก34   ****พิกัดรับงาน**** ลาดพร้าว130    ***กติกา*** - อมสด ขึ้นได้ ดูดนม ไซร้คอ เลียน้องได้ค่ะ เล่นท่าได้ จูบได้ แต่ไม่แลกลิ้น ไม่อาบน้ำด้วยกัน  ****ค่าขนมน้องจัดโปร**** 1000/1 น้ำ 1700/2 น้ำ (รวมห้องแล้วนะคะ)  #พกถุงยางมาด้วยนะคะ  ข้อห้าม ไม่แลกลิ้น ไม่รับสด ไม่ก้น ไม่รับในชุด ไม่อาบน้ำด้วยกันค่ะ ไม่แตกปาก   (ไม่รับงานนอกสถานที่นะคะ) 

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-3-29 08:28 , Processed in 0.053115 second(s), 25 queries .