ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2169|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

7

เครดิต

Beginner

เครดิต
7
หญิงแท้ อายุ 33 ปี ผิวขาวเหลือง สัดส่วน 36-25-38 สูง 165 หนัก 53 หุ่นผอมเพรียว อายุ 33 ปี (อายุจริง ญ.แท้100%)  ขายSex ไม่ได้ขายสวย ไม่ได้ขายหน้าตา (ไม่ใช่ผู้หญิงรูปร่างบางกรอบ ผอมบางนะคะ หุ่นอวบบ้าง ผอมบ้าง เป็นเรื่องปกติธรรมดาของคนเรา ช่วงนี้ไม่ได้เข้าฟิตเนสแบบจริงจัง และไม่ได้ควบคุมอาหาร กินตามปาก ***แต่ไม่ได้อ้วนค่ะ เป็นคนมีเอว มีก้น มีขา ตามกรรมพันธุ์ หน้าตาเดิมๆไม่ได้ทำศัลยกรรม ไม่ได้แต่งหน้าจัดจ้าน ธรรมชาติค่ะ ทำนมอย่างเดียว(ไม่ได้นิ่มธรรมชาตินะคะ) ไม่ให้รูปและรายละเอียดเพิ่มนะคะ เพราะลงหมดแล้ว  *ลค.ท่านใด เน้นสวย เด็ก ขาว ตัวเล็ก หน้าพิมพ์นิยม ผ่านได้เลยนะคะ เป็นคนอัธยาศัยดีค่ะ พูดง่าย ยิ้มง่าย ไม่ดุนะคะ แค่เป็นคนลงรายละเอียดชัดเจนและพูดตรงค่ะ เพราะจากประสบการณ์ทำงาน ลูกค้าที่เที่ยวจริงๆ และ “เน้นบริการ”จะไม่เรื่องมาก รบกวนลูกค้าใหม่ทุกๆคน อ่านรายละเอียดก่อนทักนะคะ อ่านแล้วมีอะไรสงสัย ทักสอบถามได้ค่ะ ยินดีตอบทุกคนค่ะ “ไม่คาดหวัง แล้วจะไม่ผิดหวังค่ะ” รับงานเอง ไม่ผ่านเอ ลูกค้าท่านใดโปรไฟล์ ไม่มีรูป ขอความกรุณาส่งรูปยืนยันตัวตน ป้องกันมิจฉาชีพ โจร สัดส่วน : 36-25-38(นมทำ ไม่ได้นิ่มธรรมชาติ ไม่ชอบผ่าน) น้ำหนัก: 53 kg สูง: 165 cm  สีผิว: ขาว-เหลือง

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-3-29 03:09 , Processed in 0.057197 second(s), 25 queries .