ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2051|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

5

เครดิต

Beginner

เครดิต
5
สวัสดีค่ะ ชื่อเปรี้ยวเปรี้ยวค่ะ สาวแท้100% อกแท้ทรงสวย ไม่เคยมีลูก ไม่มีรอยสัก อายุ 30 สูง 160 หนัก 50 ผิวขาวเหลือง สัดส่วน 34-28-36  เรทรับงาน 1400/1 น้ำ 1 ชม. 2200/2 น้ำ 2 ชม. ไม่เร่งแน่นอน อยู่ได้จนครบเวลา ราคาไม่รวมห้องค่ะ  ตอนนี้ไม่มีห้องค่ะ เลยรับเฉพาะไปหา ลค ตามที่พัก รร. อพาร์ทเม้นท์ คอนโด หอพัก หรือเปิดห้องชั่วคราว นอกสถานที่ทั่ว กทม ค่ะ คิดค่ารถค่าเดินทางตามระยะทางและเวลาเดินทางค่ะ(คิดไม่แพงค่ะ)   เวลารับงาน ตั้งแต่บ่ายๆไปจนถึงเช้าค่ะ หรือลองทักมาสอบถามก่อนได้  เปรี้ยวเป็นคนอัธยาศัยดี ชอบพูดชอบคุย รับฟังและเป็นที่ปรึกษาที่ดีค่ะ ถ้าไม่เน้นเซ็กส์แต่เน้นมาหาเพื่อนคุยแก้เหงาก็มาหาไ ด้นะคะ หนูยินดี(แต่คิดเงินเหมือนขึ้นงานปกตินะ)   สิ่งที่ทำได้ อาบน้ำให้ ดูดนมได้แต่ไม่ขบเม้มหัวนมแรงๆนะคะ เล้าโลมเก่ง ลิ้นพริ้ว โม็คสดได้ถ้าสะอาดแต่ห้ามแตกปาก ขึ้นให้ได้แต่ก็ไม่ถึงกับเก่งค่ะ มีชุดคอสเพลย์ให้เลือก เอาคาชุดได้ เล่นท่าได้ตามใจ   ข้อห้าม *ไม่จูบ ไม่แลกลิ้น ไม่เอาสด ไม่เอาก้น ไม่เลียจิมิ *ไม่รับพี่ที่ทำน้องชายมาทุกชนิด ฝังมุก,ผ่าเบนซ์,ขนตาแพะ,ฉีดเพิ่มขนาด ฯลฯ *ไม่รับพี่ที่มีน้องชายคด,เอียง,ผิดรูป *ไม่รับพี่ที่มีน้องชายขนาด54หรือมากกว่า *ไม่รับพี่ที่เล่นยาเสพติดทุกชนิด และพี่ที่เมาหนักๆ แต่ถ้าดื่มมานิดหน่อยโอเคค่ะ 

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-3-29 06:59 , Processed in 0.053184 second(s), 25 queries .