99namp โพสต์ 2022-3-22 02:27:26

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล

<font size="6">ชื่อน้ำปั่น อายุ 24 พริตตี้ MC นางแบบ ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นเป๊ะ หน้าเอ็กซ์&nbsp; นมสวย ผิวเนียนสะอาด ไม่เคยมีลูก รับงานเอง ไม่มีเอเยนต์&nbsp; น้ำหนักส่วนสูง165/49/ สัดส่วน 36/26/35&nbsp; โม๊กสด ดูดนม เลียน้องสาว เล่นท่าขึ้นให้ 69ได้ อมเสียว ฟิวแฟน #ทำได้ตามที่ลงนะค่ะ&nbsp; ราคา&gt; 2000 / 1&nbsp; น้ำสอง ขอคุยหน้างานนะค่ะ&nbsp; ข้อห้าม/ไม่สด ไม่ก้น ไม่แตกปากหรือตามตัวนะ× ×ไม่รับของโมมาและไม่รับของทำ× ไม่รับคนเมา ไม่รับคนเล่นยามา&nbsp; #ขอรับเงินก่อนบริการทุกครั้งนะค่ะ นัดล่วงหน้าด้วยนะ3O-6Oนาที&nbsp; ( นอกสถานที่อีกราคานึงนะค่ะสอบถามได้ )&nbsp; พิกัด:ลาดพร้าว1O1แยก35</font><p></p><div></div>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล