Amatachonburi โพสต์ 2022-6-21 20:06:19

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ ภาคตะวันออก

<font size="6">รับงานอมตะนครชลบุรี พิกัดดอนหัวฬ่อ/นาป่า/บ้านเก่า/บายพาส/บ้านสวน/เมืองชลค่ะ<br>โปร700/2/1ชม.น้ำรวมห้อง+ถุงค่ะ<br>โปร1000ไม่จำกัดน้ำ/1.30ชม.รวมห้อง+ถุงค่ะ<br>เวลารับงาน 8.00-21.00ค่ะ<br>หญิงแท้ อายุ37+ อวบ ไม่อ้วน อมสด อมเก่ง ลิ้นไว นมใหญ่ หอยฟิตจริง ทำได้หมด ไม่หวงตัว ขึ้นให้ อาบน้ำให้ เบิ้ลได้ คุยเก่ง อัธยาศัยดี บริการดี ไม่เร่ง ลูกค้าติดตามเยอะ ราคาถูกสุดเซอร์ไพรส์<br>ข้อห้าม ไม่แตกปาก ไม่เอาสด ไม่เอาก้น นอกนั้นทำได้หมดค่ะ<br>ไม่รับของฉีด ผ่า ฝังมุกมานะคะ(ฝังมุกรับไม่เกิน3เม็ดรับเรท1000ค่ะ)</font><div><br></div><div><br><div><br></div><div><br></div><div><br></div></div>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ ภาคตะวันออก