tinkabell โพสต์ 2022-7-5 00:39:27

[ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล

<font size="6">สาวหน้าคม ผิวสีแทนน้ำผึ้ง เรียบเนียน ไม่มีรอยสักน่ะค่ะ ขี้เล่นเป็นกันเอง คุยเก่ง ฟิวแฟน ไม่เร่งงาน ไม่หวงตัวนะค่ะ ทำได้ทุกอย่างตามที่ลงค่ะ ( I can speak English) ตัวจริงตรงปกกับรูปที่โพสมั่นใจได้เลย 100%&nbsp; ถ้าไม่ตรงปกยกเลิกได้ไม่เก็บค่าเสียเวลา ราคาเรท&nbsp; 60 min / 1shot/ 3000&nbsp; 90min / 2shot/ 4500120min/2shot/5000 ฟิวแฟน จูบปากแลกลิ้นได้(ต้องปากสะอาดไม่มีกลิ่นนะค่ะ) อมสด อมนานได้&nbsp;</font><div><font size="6"><br></font><p></p><div><font size="6"><br></font></div></div>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้หญิงขายตัว] รับงานพื้นที่ กทม และ ปริมณฑล