lucky1988 โพสต์ 2023-7-22 00:16:53

[ผู้หญิงขายตัว] ไม่เร่งงานอยู่ครบเต็มเวลาค่ะ ผิวขาวเหลือง ตัวเล็ก หุ่นดี

<span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;"><font size="5">🙏สวัสดีคะ🙏 Lucky หญิงแท้💯 (รับงานเองค่ะ)
พิกัด : 📌รังสิต-คลอง1📌
♀️อายุ : 27 ปี
📏ส่วนสูง : 155 cm
⚖️น้ำหนัก : 42 kg
💃สัดส่วน : 38/ 24/ 35

✨รายละเอียดเพิ่มเติม✨

Lucky ♀️หญิงแท้ 💯 ไม่เร่งงานอยู่ครบเต็มเวลาค่ะ ผิว😘ขาวเหลือง ตัวเล็ก หุ่นดี💃 นมใหญ่🍼(นมทำ) ไร้ขน🪒👅เบิรนมันส์ อมนาน มีรอยสัก บริการเต็ม💯อยากได้ฟิวไหนบอกได้ค่ะ(ถ้าไม่เกินความสามารถและไม่ผิดกติกา)😘
🎀รับงาน🎀
☑️นวดผ่อนคลาย☑️
☑️นวดน้ำมันnuruเจล B2B☑️
☑️อาบน้ำ ☑️
☑️69☑️
☑️อมสด(ขอคนสะอาดไม่มีกลิ่น)☑️
☑️จูบปากแลกลิ้น (ขอคนสะอาดไม่มีกลิ่น)☑️
☑️ขึ้นให้ได้ เล่นท่า เอาร่องนม☑️
☑️เบิร์นน้องสาว☑️
☑️ประตูหลัง☑️ บวกเพิ่ม
☑️แตกใส่ตัว☑️
☑️แตกปาก☑️ บวกเพิ่ม
☑️รับไซด์ใหญ่☑️
❌ข้อห้าม❌
🚫ของโมทุกชนิดเช่น ผ่า,ฝัง,ใหญ่ผิดธรรมชาติ หากพบเจอก่อนขึ้นงานไม่คืนเงินทุกกรณี🚫
🚫สด🚫
🚫แตกใส่หน้า🚫
🗣️Can Speak English 🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿
🎀รับงาน🎀 🕙10.00-01.00 🕐
💸เรทราคาบริการ💸
👉30 นาที 1 น้ำ 1000฿
👉60 นาที 1 น้ำ 1500฿+นวดผ่อนคลายB2B+300 ภายในเวลา
👉90 นาที 2 น้ำ 2200฿+นวดผ่อนคลาย B2B +500 ภายในเวลา
👉ชาย2หญิง1 60นาที2น้ำ3200฿(ใครไม่มีเพื่อนทางเรามีให้ค่ะ)
👉หญิง2ชาย1 60นาที2น้ำ3000฿(รับเลสนะคะ)
💏รับงานมาคู่แบบผัวเมีย 60นาที3500฿(ถ้าต้องการเพิ่มคู่ ชายหรือหญิง ทางเรามีค่ะ)
💋💋เบิ้ลภายในเวลาบวกเพิ่ม 500 💋💋
💵จ่ายเงินก่อนขึ้นงานทุกครั้ง💵
🕛หลัง 24.00 ขอรับเป็นเงินสดนะคะเพื่อป้องกันการโอนมีปัญหาผิดพลาดของธนาคารค่ะ🙏🙏🙏
❗มีชุดคอสเพลย์ให้เลือกหรือมีชุดนำมาให้ใส่ได้ค่ะ❗
💥ทุกเรทราคารวมห้องรวมถุงแล้วค่ะ💥
❌ไม่รับคนเมา คนเล่นยา สกปรกมีกลิ่นเหม็น ไม่รับนอกสถานที่❌
💉ฉีดวัคซีน3เข็มแล้วค่ะ💉&nbsp;</font><br></span><p></p><div><span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;"><font size="5"><br></font></span></div>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้หญิงขายตัว] ไม่เร่งงานอยู่ครบเต็มเวลาค่ะ ผิวขาวเหลือง ตัวเล็ก หุ่นดี