ruyil โพสต์ 2023-8-9 00:58:50

[ผู้หญิงขายตัว] หญิงแท้ อายุ 21 ปี ผิวขาว สัดส่วน 38-26-36 กทม คะ

<font size="5"><span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;">(*ไม่ทักเล่น ขอคนพร้อมนัด ไม่นัดเล่นนะคะ🙇‍♀️*)

💟เตย
💟อายุ21
💟ผอมเพรียว
💟ส่วนสูง163
💟น้ำหนัก52
💟สัดส่วน 38-26-36
💟หน้าอก แท้
💟ผิวขาว&nbsp;&nbsp;</span><span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;">&nbsp;
🔥กติกาทำได้ทุกอย่าง🔥
🍭ค่าขนม
🍭1,400/1💦 40นาที
🍭1,600/1💦 1ชั่วโมง
🍭2,800/2💦 2ชั่วโมง

✅โม้ค อมสด เลียได้ ขึ้นให้
✅เล่นท่า แตกตัวได้ 69
✅มีอารมณ์ร่วม ฟิวแฟน เฟรนลี่
✅ไม่วีน ไม่เวี่ยง ไม่เร่ง เอาใจเก่ง
✅ไม่เร่งงาน ทำงานเต็มชั่วโมง
✅อาบน้ำให้ อาบน้ำด้วยกันได้

📛 จ่ายเงินหน้างานก่อนทุกครั้งนะคะ
📍พิกัด รามอินทรา กม.4 🏩</span></font><p></p><div><font size="5"><span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;"><br></span></font></div><div><font size="5"><span style="color: rgb(92, 92, 92); font-family: &quot;Source Sans Pro&quot;, -apple-system, &quot;system-ui&quot;, &quot;Segoe UI&quot;, Roboto, &quot;Helvetica Neue&quot;, Arial, sans-serif; word-spacing: 1px; white-space-collapse: preserve-breaks;"><br></span></font></div>

**** Hidden Message *****
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ผู้หญิงขายตัว] หญิงแท้ อายุ 21 ปี ผิวขาว สัดส่วน 38-26-36 กทม คะ