ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3976|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] ปิ่นเกล้า-อรุณอัมรินทร์คะ รับงาน

[คัดลอกลิงก์]

1

0

ตอบกลับ

7

เครดิต

Beginner

เครดิต
7
ถึงคุนลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่าน...ขอความกรุณาไม่หลอกนัดนะคะ เพราะจะรับงานอีกม่กี่วันค่ะ จะต้องใช้เงินในการรักษาตัวเอง ป่วยเป็นเนื้องอกค่ะ หากว่าใครต้องการจะช่วยเหลือจิงๆก้อนัดงานมาได้ค่ะ ยินดีเต็มใจที่จบริการ ขอบคุณค่ะ^^ ตอนนี้เจอกันได้ที่ปิ่นเกล้า-อรุณอัมรินทร์ มีห้องส่วนตัวมีที่จอดรถ ห้องแอร์สะดวกและปลอดภัย^^กรุณาอ่านรายละเอียดให้ชัดเจนนะคะก่อนที่จะโทรมายืนยันนัด. รับยืนยันนัดทางโทรศัพท์เท่านั้นค่ะ....ไม่รับนัดทางแชทนะคะ หากต้องการจะนัด กรุณาโทรมายืนยันการนัดล่วงหน้าอย่างน้อย1ชม.ขึ้นไปค่ะ  รับนัดแค่วันต่อวัน ชื่อไข่หวานค่ะ รับงานจริง อายุ32 หญิงแท้ค่ะ มีลูกหนึ่งคนค่ะ ผัวตายค่ะ....ม่ต้องถามหานะคะ กลัวผีมันมาหลอกค่ะ สัดส่วน 38-33-40 สูง160 หนัก 78 ค่ะ หากชอบเน้นๆเต็มไม้เต็มมือ อกตู้มก้นบึ้ม อวบอ้วนขาว เชิญทางนี้ค่ะ **ขอย้ำนะคะ ไม่ใช่คนผอมบาง หากชอบหุ่นดีต้องผ่าน แต่ถ้าชอบงานบริการเชิญทางนี้ค่ะ**

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-6-18 19:56 , Processed in 0.050605 second(s), 25 queries .