ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3243|ตอบกลับ: 1

[ผู้หญิงขายตัว] น้องหมวยสาวลูกครึ่งจีน อวบ น่ารัก ใจดี ลีลาเด็ด พระราม 2

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
อยากขอความเมตตาจากพี่ๆค่ะเดือดร้อนมากจิงๆค่ะต้องการใช้เงินจิงๆคะพี่หาคนเดียวหาไม่ทันเลย
น้องหมวย รับงานพิกัด " พระราม 2 " ค่ะไม่รับนอกพื้นที่ ไม่รับออก ตจว ไม่รับค้างคืน สะดวกให้มารับแร้วไป รร พร้อมกัน ว่างรับงานทุกวัน จันทร์-อาทิต ค่ะสะดวกรับงานตั้งแต่เวลา  10.00 น.ขึ้นไปค่ะรบกวนนัดล่วงหน้าสัก 1 ชั่วโมง นะคะ น้องหมวยมีเชื้อจีนค่ะหน้าออกหมวยๆแต่อาจไม่ใช่คนขาวมากแต่ไม่ดำนะคะ นู๋รับรองว่าบริการดีแระไม่เลือก ลค นะคะเป็นคนใจดี เอาใจเก่ง คุยเก่ง ไม่งี่เง่า ไม่เร่งไม่รีบ ตามใจ ลค น่ารัก ถึงจะไม่ใช่คนสวยเท่าไรแต่ไม่ขี้เหล่แน่นอนค่ะ นมอาจกลางๆแต่น้องสาวใหญ่พอตัวนะคะ หุ่นอวบๆไม่อ้วนค่ะกำลังดี แถมยังเด็ดแระเก่งด้วยล่ะค่ะลองมาสิคะไม่ผิดหวังค่ะ
  ค่าขนมนู๋   1300 / 1 ครั้ง เบิ้ลเพิ่ม  400  ยุ่ได้  2  ช.
เรท  2000 / 3 ช. / ไม่จำกัดน้ำ  เรทค้างคืน  4000 / 8 ช. / ไม่จำกัดน้ำ  ทุกเรทไม่รวมค่า รร นะคะ สะดวกไป รร เท่านั้นค่ะไม่มีห้องให้ค่ะสะดวกให้มารับนะคะแร้วไป รร ด้วยกันค่ะ
  น้องหมวย อายุ 30 ค่ะ(ยังแจ๋ว) สัดส่วน 34-29-36
สูง  165  หนัก  59 หุ่นอวบๆกำลังดีไม่อ้วนค่ะ ผิวสองสีผิวออกขาวค่ะ หน้าอกกลางๆใหญ่ข้างล่างค่ะ
หน้าตาน่ารักไม่ขี้เหล่ค่ะแต่ไม่ใช่คนสวยคะน่ารัก

เรื่องลีลารับรองจัดว่าเด็ดค่ะขึ้นให้ขย่มให้ มีอารมณ์ร่วม แถมยังลิ้นไว ดูดก้อเก่งโม๊กก้อเก่งจากคำชมพี่ๆที่มาทุกคนค่ะ โม๊กสดให้ได้นะคะแต่พี่ต้องไม่ทักลิ่นต้องสะอาดหากมีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะ(ขออนุญาติใส่ถุงโม๊กนะคะ) ส่วนพี่ๆจะเลีย จะเบริน จะเล่นท่า รึหกเก้า ได้หมดค่ะรับรองว่าสะอาดค่ะเป็นคนสะอาด
ทำได้หมดเว้นข้อห้าม 1.ไม่เอาก้น  2. ไม่แตกปาก
3. ไม่เอาสด  4. ไม่แลกลิ้น(จูบได้ไม่แลกลิ้นเท่านั้น)
นอกนั้นจัดมาคะพี่จัดมาน้องสนองไปฟินๆทั้งคู่ค่ะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

พี่ต้องมาลองเองกับตัวมาลองดูสิคะคุยกันค่ะพี่จะได้รุ้ว่าฟินแระดีขนาดใหนรับรองจะติดใจนะคะ มีกลับมาซ้ำแน่นอนค่ะชอบสาวหมวยๆอวบๆขาวๆน่ารักๆอย่าพลาดเชียวนะคะรออยู่นะคะเดือดร้อนต้องหาเงินจิงๆด้วยอ่ะค่ะรอพี่ๆคนใหนก้อได้ที่ใจดีช่วยน้องหมวยคนนี้ด้วยนะคะ ขอบพระคุนค่า

0

96

ตอบกลับ

268

เครดิต

Freemember

เครดิต
268
โพสต์ 2017-9-4 00:16:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-6-18 19:46 , Processed in 0.054283 second(s), 25 queries .