ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3468|ตอบกลับ: 2

[ผู้หญิงขายตัว] สาวหมวยพระราม2น่ารัก ขาว อวบ เอ็ก เซ็กจัด น้องสาวใหญ่แระฟิตเปรี๊ย ลีลาดีเอาเก่ง ดูดเก่งนะคะ

[คัดลอกลิงก์]

37

1

ตอบกลับ

707

เครดิต

Beginner

เครดิต
707
สวัสดีค่ะพี่ที่น่ารักแระใจดีทุกท่าน น้องหมวย สาวหน้าหมวยลูกครึ่งจีนคนน่ารักคนเดิมต้องการความช่วยหลือจากพี่ๆอยู่นะคะหมวยมีภาระเยอะแระเป็นคนหาเงินเลี้ยงครอบครัวคนเดียวช่วยหมวยหน่อยนะคะหาเงินคนเดียวดูแลทั้งครอบครัวมันลำบากแระเหนื่อยมากกรุณาช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะรับรองว่าพี่จะติดใจในลีลาแระนิสัยความน่ารักของหมวยแน่นอนค่ะ
     หมวยเป็นลูกครึ่งจีนแท้ค่ะหน้าหมวยๆผิวขาวๆแต่หุ่นจะออกอวบๆนะคะน่ารักค่ะใตรชอบหุ่นดีๆผ่านได้เลยนะคะ หากพี่ๆคนใหนชอบหมวยๆอวบๆน่ารักๆขาวๆ
เซ็กจัด ลีลาดี เอาเก่ง น้องสาวใหญ่แถมยังฟิตเปรี๊ยะต้องลองมาหาหมวย รับประกันว่ามีติดใจแระต้องมาซ้ำแน่นอนค่ะ หมวยใจดีนะคะ คุยง่าย คุยเก่ง เอาใจเก่ง นิสัยดี ไม่เรื่องมากไม่งี่เง่าค่ะรับรอง
    หมวยรับงานพิกัด  " พระราม 2 " แถวสะแกงามค่ะ ไม่รับออกนอกพื้นที่ ไม่ออก ตจว สะดวกให้มาหาแถวนี้เท่านั้นค่ะ มารับแร้วไป รร พร้อมกันค่ะ หมวยว่างรับงานทุกวัน จันทร์-อาทิต รับงาน 10.00 น. ขึ้นไปค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้า 1 ชั่วโมง รึ ครึ่งชั่วโมงด้วยนะคะ ขอร้องงดต่อราคานะคะ สนใจแอดไลน์มาที่

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

หมวยอายุ  30 (ยังแจ๋วรับรอง)  สูง 165  หนัก 60  สัดส่วน  34-29-35  อวบๆค่ะ ผิวออกขาว หน้าหมวยๆน่ารักค่ะ นมไม่ใหญ่ไม่เล็กกลางๆค่ะแต่รับรองว่าตรงนั้นใหญ่แน่นอนแระก็ยังฟิตอยู่ด้วยค่ะสะอาดสำหรับพี่ที่ชอบเบรินนะคะรับรองสะอาดค่ะ  หมวยทำได้หมดนะคะอมสดได้ถ้าพี่สะอาดไม่มีกลิ่น ไม่มีน้ำหล่อลืนออกมา แระอมเก่งดูดเก่งลิ้นไวอีกด้วยนะคะ ลีลายังดีค่ะมีอารมณ์ร่วมเอวพลิ้ว พี่ชอบเบรินก็เบรินได้นะคะ จะเล่นท่า จะ 69 จะด๊อกกี้จัดไปค่ะได้หมดทุกท่วงท่า แต่ห้าม 1.ไม่เอาก้น 2.ไม่แตกปาก 3.ไม่เอาสด 4.ไม่แลกลิ้น ขอข้อห้ามแค่นี้ที่ไม่ทำค่ะนอกนั้นจัดได้หมดค่ะพี่ๆ รับรองว่าพี่ๆจะไม่ลืมเลยค่ะรับรองติดใจนะคะ                                     ค่าขนม  1300 / 1 น้ำ 1.30 ชั่วโมง                            1700 / 2 น้ำ   2     ชั่วโมง                          2000 / 3 ชั่วโมง/ไม่จำกัดน้ำ        ค้างคืน 4000 / 8 ชั่วโมง/ไม่จำกัดน้ำ        ทุกเรทไม่รวมค่า รร นะคะ จ่ายเงินก่อนเริ่มงาน งดต่อราคาค่ะช่วยหน่อยนะคะ         ยังไงหมวยขอร้องขอความเมตตา พี่ๆใจดีโปรดช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะภาระหมวยเยอะหาเงินคนเดียวดูแลทั้งครอบครัวในจะครอบครัว ใหนจะค่าห้องค่าใช้จ่ายทุกๆเดือนจะตายแร้วค่ะโปรดมาช่วยเหลือหมวยทีนะคะ เหนื่อยเหลือเกินค่ะ ขอบคุนนะคะพี่ๆที่น่ารัก  

0

899

ตอบกลับ

4348

เครดิต

Freemember

เครดิต
4348
โพสต์ 2018-5-19 20:23:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอุดหนุนนะครับ

0

61

ตอบกลับ

140

เครดิต

VIP

เครดิต
140
โพสต์ 2018-10-21 07:01:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-15 16:16 , Processed in 0.061917 second(s), 25 queries .