ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3294|ตอบกลับ: 0

[ผู้หญิงขายตัว] หมูมุก @ปากเกร็ด สะดวกตลอด24ชม.เลย

[คัดลอกลิงก์]

2

1

ตอบกลับ

29

เครดิต

Beginner

เครดิต
29
[ พิกัดรับงาน ]      เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ
โรงแรม แคลิฟอเนีย สวีท ( ที่เดียวเท่านั้น )
( ซ.แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด19 , ซอยอุทยานทอง )
* เปิดโรงแรมก่อนแล้วโทรยืนยันเลขห้องนะคะ *

*นอกพื้นที่ หรือ ต่างจังหวัด*
**เดินทางได้ แต่ต้องโอนค่าเดินทางก่อนนะคะ**

[ เรทรับงาน ] 1,000 บาท / 1ชม. / ไม่จำกัดน้ำ
( ไม่รวมค่าโรงแรม 270บาท มุกมีถุงยางให้ค่ะ )

[ เรทช่วยคู่รัก / สวิงช.2คน ] ชั่วโมงละ 2,000 บาท
( ไม่รวมค่าโรงแรม 420บาท มุกมีถุงยางให้ค่ะ )

[ ข้อห้าม ] ไม่สด ไม่ก้น ไม่รับของทำ โม๊คใส่ถุง
                รับงานเท่านั้น ไม่ไปบ้านลูกค้านะคะ

หากทำสิ่งที่ห้ามไว้จบงานทันทีและไม่คืนเงิน

[ สิ่งที่ทำได้ ] จุ๊บกอดหอมคลอเคลียได้
                     ชอบให้ดูดนม ชอบโม๊คค่ะ
                     เล่นท่าได้ ขึ้นได้นิดหน่อย

[ เพิ่มเติม ]  มุกรับงานเพราะชอบมีเซ็กส์ค่ะ

ไม่จำกัดอายุ ไม่คัดหน้าตา ไม่มีรถก็ได้
             พี่ๆผู้พิการมุกก็รับค่ะ ดื่มมาก็รับค่ะ
             (แต่ถ้าเมาจนไม่เสร็จห้ามงอแงนะคะ)

[ ข้อมูลส่วนตัว ] อายุ25ปี / สูง160 / หนัก115
อก 54 เอว 48 สะโพก 50 / อ้วนตุ้ยนุ้ยพุง2ชั้น
คัพ G ของแท้ขโมยแม่มาค่ะ / ไม่เคยมีบุตร
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ขายตัว ผู้หญิงขายตัว สาวขายตัว ไซไล สาวไซด์ไลน์ หญิงขายตัว รับงาน สาวรับงาน

GMT+7, 2024-5-15 10:23 , Processed in 0.056813 second(s), 25 queries .